ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ดูฟรี 24 ชั่วโมง

ดูบอลสดฟรี รับชมฟุตบอลออนไลน์ในคู่ที่คุณชื่นชอบและสนใจได้ตลอด 24 ชั่วโมง รวมลิ้งทางเข้าดูบอลออนไลน์ บอลสดทุกลีก ทุกสโมสร ทั้งบอลดัง บอลใหญ่ และบอลเล็ก สามารถรับชมได้ก่อนใคร ส่งตรงจากช่องต่างประเทศ หรือหากมีการถ่ายทอดสดในไทย จะมีให้ดูบอลสดออนไลน์เช่นเดียวกัน ข้อมูลฟุตบอลที่โชว์ ตารางบอลการแข่งขัน มีระบุเวลาการแข่งไว้ชัดเจน รวมไปถึงมีลิ้งดูบอลสำรองไว้ให้เรียบร้อย เพื่อเป็นช่องทางสำหรับการรับชมที่ไม่เกิดการสะดุดกรณีลิงค์ดูบอลหลักติดปัญหา สามารถใช้ลิงค์ดูบอลสำรองทดแทนไปได้ หรือจะมาดูสรุปผลการแข่งผ่านหน้าข้อมูล ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลย้อนหลัง ก็ได้เช่นกัน ชอบดูฉบับพากษ์บอลสดโดยคนไทย หรือพากษ์ภาษาต่างประเทศ มีให้ดูตลอดทั้งวัน รับชมได้ตลอดทุกที่ เปิดโลกของคนรักกีฬาฟุตบอล ไม่ให้พลาดในทุกเกมส์การแข่งที่น่าจับตามอง

ศุกร์, 17:00 Veres U21 – Dynamo Kiev U21

ศุกร์, 17:45 ไซห์ซาเมกาน โคราซาน – เซปาฮาน

ศุกร์, 18:00 ซางัน โทสุ – วิสเซล โกเบ

ศุกร์, 18:00 เกษตรศาสตร์ – ตราด

ศุกร์, 18:30 Gostaresh Fola – Paykan

ศุกร์, 19:00 นาฟ เตหะราน – ซานัต นาฟต์

ศุกร์, 19:30 เอล ราจา – สโมฮา

ศุกร์, 19:30 Sepidrood Rasht – Saipa

ศุกร์, 20:00 ธาท ราส คลับ – อัล ไฟซาลี่

ศุกร์, 20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล – เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

ศุกร์, 20:30 FK Riga – Shinnik

ศุกร์, 20:35 อัล จาซีร่า – ฮัทต้า คลับ

ศุกร์, 20:35 อัล นาเซอร์ ดูไบ – อัล ดาฟรา เอสซีซี

ศุกร์, 20:50 อัล อราบี – อัล คาริติยาห์

ศุกร์, 20:55 Al Tadhamon – Al Kuwait

ศุกร์, 20:55 Dnepr-1 – Odder

ศุกร์, 21:30 Kerala Blasters – Chennaiyin

ศุกร์, 22:00 เอล จาอิช – เปโตรเจ็ท

ศุกร์, 22:30 CSKA Sofia – Cherno More

ศุกร์, 22:30 ซีเอสเอเค โซเฟีย – เชอร์โน มอร์ วาร์น่า

ศุกร์, 23:00 อัมม์ ซาลาล – อัล ไซลีย่า

ศุกร์, 23:00 วอซโดวัค – นาเปรดัก ครูเซวัค

ศุกร์, 23:15 อัล วาห์ดา – อัล อาห์ลี

ศุกร์, 23:20 อัล ซัลมิย่า – อัล อราบี

ศุกร์, 23:30 อัล เวห์ดัต – อัล แรมธ่า

เสาร์, 00:00 ดุคลา ปราก – เบามิต ยาโบลเนค

เสาร์, 00:00 กาลาตาซาราย – บูร์ซาสปอร์

เสาร์, 00:00 อคิห์ซาร์ – คอนยาสปอร์

เสาร์, 00:00 ซาเกลบี้ ลูบิน – อาร์ก้า กดิเนีย

เสาร์, 00:00 Luch-Energia – Ural

เสาร์, 00:30 ฟลอร่า – เลวาเดีย ทัลลินน์

เสาร์, 00:30 Ried – Floridsdorfer

เสาร์, 00:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว – เวียนเนอร์ นูสตัดท์

เสาร์, 00:30 Wattens – Kapfenberg

เสาร์, 00:30 เบลอเวส ลินซ์ – ไลเฟริ่ง

เสาร์, 00:30 อัล อิติฮัด – อัล ชาบับ ดูไบ

เสาร์, 00:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ – ดินาโม เดรสเดน

เสาร์, 00:30 ยาห์น เรเกนส์บวร์ก – ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ

เสาร์, 01:00 สเปเซีย – ซาแลร์นิตาน่า

เสาร์, 01:00 ฮอร์เซ่นส์ – แรนเดอร์ส

เสาร์, 01:45 ซีเอส คราอิโอว่า – โปลี ทิมิซอร่า

เสาร์, 02:00 คัมบูร์ – เอมเมน

เสาร์, 02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ – อัลเมเร่ ซิตี้

เสาร์, 02:00 เดอ กราฟสคัป – เฮลมอนด์ สปอร์ต

เสาร์, 02:00 เทลสตาร์ – โวเลนดัม

เสาร์, 02:00 โกรนิงเก้น – เอ็นเอซี เบรด้า

เสาร์, 02:00 Wohlen – Rapperswil-Jona

เสาร์, 02:00 อฌักซิโอ้ – โซโชซ์

เสาร์, 02:00 โอแซร์ – วาล็องเซียนส์

เสาร์, 02:00 Le Havre – Bourg en Bresse 01

เสาร์, 02:00 ล็องส์ – แกลร์กมงต์

เสาร์, 02:00 นิออร์ – นีมส์

เสาร์, 02:00 แร็งส์ – เกววีลย์ อูแอส

เสาร์, 02:00 ตูร์ แอฟเซ – นิวออร์ลีนส์ พีลิแกน

เสาร์, 02:00 ชาโตรูซ์ – อฌักซิโอ้

เสาร์, 02:00 Grenoble – Pau

เสาร์, 02:00 Beziers – Creteil

เสาร์, 02:00 Chambly – Dunkerque

เสาร์, 02:00 Lyon Duchere – Entente Sannois

เสาร์, 02:00 Les Herbiers – Boulogne

เสาร์, 02:00 Avranches – Consolat Marseille

เสาร์, 02:00 Concarneau – Rodez

เสาร์, 02:30 ไมนซ์ 05 – โวล์ฟสบวร์ก

เสาร์, 02:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก – เลเชีย กอเดนซ์

เสาร์, 02:30 ฮาร์ทเบิร์ก – แวคเกอร์ ติโรล

เสาร์, 02:30 เกงค์ – แอนต์เวิร์ป

เสาร์, 02:35 ลิฟวิงสตัน – ดันดี ยูไนเต็ด

เสาร์, 02:45 ฮัลล์ ซิตี้ – เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด

เสาร์, 02:45 Bray Wanderers – St Patricks

เสาร์, 02:45 คอร์ก ซิตี้ – วอเตอร์ฟอร์ด

เสาร์, 02:45 สลิโก โรเวอร์ส – เดอร์รี่ ซิตี้

เสาร์, 02:45 สตราส์บูร์ก – มงต์เปลลิเยร์

เสาร์, 03:00 Barracas Central – San Telmo

เสาร์, 03:00 ปาร์ม่า – เวเนเซีย

เสาร์, 03:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญา – เอสปันญอล

เสาร์, 03:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน – โอซาซูน่า

เสาร์, 03:00 แชมร็อค โรเวอร์ส – ดันดาล์ค

เสาร์, 03:30 ริโอ อาฟ – อาเวส

เสาร์, 03:30 Ayacucho – Sport Rosario

เสาร์, 05:00 โอลิมโป บาเฮีย – อาร์เซน่อล เอส

เสาร์, 05:00 Huracan – Estudiantes

เสาร์, 06:00 โคโล โคโล่ – โอ.ฮิกกิ้นส์

เสาร์, 06:00 คลับ ลิเบอร์ตาด – เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

เสาร์, 06:30 ทอมเบนเซ่ – อเมริกา มิไนโร่

เสาร์, 07:00 Sarmiento – Guillermo Brown

เสาร์, 07:00 ดีทรอยต์ พิสตันส์ – บอสตัน เซลติกส์

เสาร์, 07:00 อินเดียนา เพเซอร์ส – แอตแลนตา ฮอกส์

เสาร์, 07:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ – ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์

เสาร์, 07:15 โกดอย ครูซ – ราซิ่ง คลับ

เสาร์, 07:30 Emelec – Macara

เสาร์, 07:30 โทรอนโตแร็ปเตอส์ – มิลวอกี บักส์

เสาร์, 07:45 Leones – Deportivo Pasto

เสาร์, 08:00 Academia Cantolao – Real Garcilaso

เสาร์, 08:00 ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ – มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์

เสาร์, 08:00 เมมฟิส กริซลีส์ – คลีฟแลนด์แควาเลียส์

เสาร์, 08:00 นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ – ไมอามี ฮีท

เสาร์, 09:00 เดนเวอร์ นักเก็ตส์ – ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์

เสาร์, 09:00 ฟีนิกซ์ ซันส์ – ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส

เสาร์, 09:00 ยูทาห์ แจ๊ส – พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส

เสาร์, 10:00 Puebla – Necaxa

เสาร์, 10:00 อัตลาส – มอนเทอร์เรย์

เสาร์, 10:30 ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ – ดัลลัส แมฟเวอริกส์

เสาร์, 12:00 เอฟซี โตเกียว – อูราวะ เร้ดไดมอนด์

เสาร์, 12:00 ซานเฟรชเช ฮิโรชิมา – คอนซาโดเล ซัปโปโร

เสาร์, 12:30 กัมบะ โอซาก้า – นาโกย่า แกรมปัส

เสาร์, 13:35 บริสเบน โรร์ – นิวคาสเซิล เจ็ทส์

เสาร์, 14:00 โชนัน เบลมาเร่ – วีวาเรน นากาซากิ

เสาร์, 15:30 East Bengal – Chennai City

เสาร์, 15:50 เมลเบิร์น วิคตอรี – แอดิเลด ยูไนเต็ด

เสาร์, 16:00 Quang Nam – Song Lam Nghe An

เสาร์, 17:00 ASU Poli Timisoara – Targoviste

เสาร์, 17:45 ชลบุรี – สุโขทัย

เสาร์, 18:00 เพิร์ธ กลอรี – เมลเบิร์น ซิตี้

เสาร์, 18:00 ราชนาวี – บางกอกกล๊าส

เสาร์, 18:00 Dunav – Vereya

เสาร์, 18:00 ลำปาง – ศรีสะเกษ

เสาร์, 18:15 ฟามาลิเคา – สปอร์ติ้ง โควิลฮา

เสาร์, 19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน – แซนด์เฮาเซ่น

เสาร์, 19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ – เบราน์ชไวก์

เสาร์, 19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา – ไกเซอร์สเลาเทิร์น

เสาร์, 19:00 ดุ๊ยส์บวร์ก – อิงโกลสตัดท์

เสาร์, 19:00 Sabail – Gabala

เสาร์, 19:00 Churchill Brothers – Gokulam

เสาร์, 19:00 Ankaran Hrvatini – Triglav

เสาร์, 19:00 เซลต้า บีโก้ – เออิบาร์

เสาร์, 19:00 Chernomorets – Karpaty

เสาร์, 19:00 Oleksandria – Mariupol

เสาร์, 19:00 พีที ประจวบ – พัทยา ยูไนเต็ด

เสาร์, 19:00 Zob Ahan – Padideh

เสาร์, 19:00 Pars Jam Bushehr – Tractor Sazi

เสาร์, 19:00 ไทยฮอนด้า – ระยอง

เสาร์, 19:30 บาลิเคซิสปอร์ – ซัมซั่นสปอร์

เสาร์, 19:30 อันคารากูคู – กาเซียนเท็ป

เสาร์, 19:30 เลสเตอร์ ซิตี้ – สโต๊ค ซิตี้

เสาร์, 19:30 Asyouty Sport – El Daklyeh

เสาร์, 19:30 ฟูแลด – เอสเตกัล คูซสถาน

เสาร์, 20:00 พาส เจียนนิน่า – เลวาเดียกอส

เสาร์, 20:00 Saarbrucken – Mainz II

เสาร์, 20:00 เคย์เซริสปอร์ – คาซิมปาซ่า

เสาร์, 20:00 DAC – Zemplin Michalovce

เสาร์, 20:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า – เซนิก้า

เสาร์, 20:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า – ซลาเต้ โมราฟเซ่

เสาร์, 20:00 Trencin – Tatran

เสาร์, 20:00 สโลวาน บราติสลาวา – ซิลิน่า

เสาร์, 20:00 รูซอมเบร็อค – นิตร้า

เสาร์, 20:00 การท่าเรือ – ราชบุรี มิตรผล

เสาร์, 20:00 Beroe – Etar

เสาร์, 20:00 เชียงใหม่ – หนองบัว พิชญ

เสาร์, 20:30 Emirates – Ajman

เสาร์, 20:30 Dibba Al Fujairah – Al Wasl

เสาร์, 20:50 Al Duhail – Al Khor

เสาร์, 20:55 Al Nasar – Kazma

เสาร์, 21:00 เบอโน่ – ซิกม่า

เสาร์, 21:00 Slovan Liberec – Mlada Boleslav

เสาร์, 21:00 เนฟท์ชิ บาคู – ซีร่า

เสาร์, 21:00 Hapoel Ra’anana – Ashdod

เสาร์, 21:00 ชบับ อลอร์ดอน – อัลฮุสเซน

เสาร์, 21:00 แตร์นาน่า – บารี

เสาร์, 21:00 ฟอกเจีย – เบรสชา

เสาร์, 21:00 อัสโคลี่ – เชเซน่า

เสาร์, 21:00 เปสคารา – เครโมเนเซ่

เสาร์, 21:00 ชิตตาเดลล่า – เอ็มโปลี

เสาร์, 21:00 อเวลลิโน่ – โนวาร่า

เสาร์, 21:00 โปร เวอร์เซลลี่ – ปาแลร์โม่

เสาร์, 21:00 โฟรซิโนเน่ – เปรูจา

เสาร์, 21:00 คาร์ปิ – วีร์ตุส เอ็นเตลล่

เสาร์, 21:00 Olympic Safi – Berkane

เสาร์, 21:00 รูดาร์ วาเลนเย่ – ดอมซาเล่

เสาร์, 21:00 Lokomotiva – Osijek

เสาร์, 21:00 Paris – Brest

เสาร์, 21:00 Stade Lavallois – Red Star

เสาร์, 21:00 Spartak Subotica – Crvena Zvezda

เสาร์, 21:30 บาเยิร์น มิวนิค – แฮร์ธา เบอร์ลิน

เสาร์, 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ – ไฟร์บวร์ก

เสาร์, 21:30 ฮันโนเวอร์ 96 – โบรุสเซีย มึนเชนกลัดบัค

เสาร์, 21:30 สตุ๊ตการ์ต – ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

เสาร์, 21:30 Delhi Dynamos – ATK

เสาร์, 21:30 Chabab Atlas Khenifra – Chabab Rif Hoceima

เสาร์, 21:30 ไนไซค์ซ่า – แซนเดคจา

เสาร์, 22:00 เปรสตัน นอร์ท เอนด์ – อิปสวิช ทาวน์

เสาร์, 22:00 Rangers – Heart of Midlothian

เสาร์, 22:00 Huachipato – Univ. de Concepcion

เสาร์, 22:00 Sporting II – Academica

เสาร์, 22:00 Ards – Linfield

เสาร์, 22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส – เกล็นนาโวน เอฟซี

เสาร์, 22:00 โคเลอเรน – วอร์เรนพอยท์ ทาวน์

เสาร์, 22:00 ครูซาเดอร์ – บัลลีเมน่า ยูไนเต็ด

เสาร์, 22:00 Dungannon – Ballinamallard

เสาร์, 22:00 เกล็นโตรัน – คลิฟตันวิลล์

เสาร์, 22:00 บอร์นมัธ – นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด

เสาร์, 22:00 ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน – สวอนซี ซิตี้

เสาร์, 22:00 เบิร์นลีย์ – เซาแธมป์ตัน

เสาร์, 22:00 ลิเวอร์พูล – เวสต์แฮม ยูไนเต็ด

เสาร์, 22:00 เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน – ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์

เสาร์, 22:00 Barcelona II – Gimnastic Tarragona

เสาร์, 22:00 Ismaily – Tanta

เสาร์, 22:00 ลิงบี้ – ออร์ฮูส

เสาร์, 22:00 Admira – Austria

เสาร์, 22:00 แพร์ซโพลิส – เอสเตกัล คูซสถาน

เสาร์, 22:15 พานิโอนิออส – แอสเตราส ตริโปลิส

เสาร์, 22:15 เรอัล มาดริด – อลาเบส

เสาร์, 22:30 สโลวัคโก้ – เอซี สปาร์ต้า ปราก

เสาร์, 22:30 Septemvri Sofia – Levski

เสาร์, 22:40 Al Feiha – Al Ahli

เสาร์, 22:55 มาริบอร์ – อลูมินิจ

เสาร์, 23:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน – บีไน ซาคห์นิน

เสาร์, 23:00 อลันยาสปอร์ – แทร็บซอนสปอร์

เสาร์, 23:00 เบเลเนนเซส – เฟยเรนเซ่

เสาร์, 23:00 Videoton – Vasas

เสาร์, 23:00 Mezokovesd – Puskas

เสาร์, 23:00 Debrecen – Balmazujvaros

เสาร์, 23:00 Paksi – Diosgyori

เสาร์, 23:00 Ujpest – Haladas

เสาร์, 23:00 Al Markhiya – Al Gharafa

เสาร์, 23:00 Hajduk Split – Slaven

เสาร์, 23:00 ตูลูส – โมนาโก

เสาร์, 23:15 Maccabi Haifa – Maccabi N

เสาร์, 23:15 อัล ชาร์จาห์ – อัล ไอน์

เสาร์, 23:20 อัล คาดเซีย – อัล ชาร์จาห์

เสาร์, 23:30 Aqaba – Mansheyat

ลิ้งดูบอล เว็บดูบอลออนไลน์ ดูบอลผ่านเน็ต

ข้อมูลตารางดูบอลสดที่แสดงในเว็บไซต์นี้ อ้างอิงจากข้อมูลของวาร์ปฟุตบอล ซึ่งมีการอัพเดทตารางการแข่งขันในรูปแบบเรียลไทม์ สามารถเลือกรับชมได้ทั้ง ดูบอลสด YouTube ดูบอลสดผ่านเซิร์ฟเวอร์จากต่างประเทศ หรือจาก Server ในไทย รับชมได้ฟรีตลอด 24 ชั่วโมง ไม่เสียค่า VIP ในการรับชม ความเร็วเสถียร ไม่เกิดความรู้สึกหงุดหงิดเวลารับชม เลือกเว็บดูกีฬาฟุตบอล ดูบอลสดออนไลน์ ที่ตอบโจทย์คุณได้ ดูที่เว็บไซต์แห่งนี้ ทุกโปรแกรมบอลสำคัญ ทุกแมตช์น่าสนใจ เรียงลำดับมาให้เลือกรับชมตลอดทุกๆชั่วโมง จะนิยมเชียร์บอลไทยหรือชอบติดตามบอลนอก สามารถจัดเต็มได้ทุกวัน เพียงเปิดดูล่วงหน้าไว้ก่อน แล้วจำเวลาลงสนามถ่ายทอดสดของทีมที่สนใจ เมื่อใกล้เวลาลงแข่ง ตารางบอลสดจะโชว์ลิ้งดูบอลให้เลือกรับชม แค่นี้ก็ไม่พลาดบอลคู่เด็ดแล้ว ส่วนใครไม่สะดวกนั่งดู แค่อยากฟังเสียง เพียงเปิดหน้าตาราง “ผลบอล” จากหน้าแรกก็เป็นอันใช้ได้แล้ว